Rơ le bán dẫn Omron G3PH-5150B DC5-24 150A
Mã sản phẩm: G3PH-5150B DC5-24
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: G3PH-5150B DC5-24 Danh mục: ,
5 to 24 VDC, 150 A, 180 to 480 VAC
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Dòng điện
150A