Omron G7T-112S-DC24
Mã sản phẩm: G7T-112S-DC24
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: G7T-112S-DC24 Danh mục: Thẻ:
Điện áp cuộn dây24VDC
Số chân5
Hình dạng chânDẹt
Tiếp điểmSPDT
Dòng điện5A
Phụ kiện đi kèmNo
Phụ kiện mua rờiIndicator module: P70A, Indicator module: P70D, Socket: P7TF-05
LoạiRơ le điện nhỏ và mỏng
Dòng tiếp điểm (tải thuần trở)2A at 220VAC, 5A at 24VDC
Cấu trúc tiếp điểmSingle-break
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc
Chỉ thị cơKhông
Đèn báo LEDKhông
Chốt kiểm tra cơNo
Cuộn dây phân cựcNo
Cuộn dây hấp thụ điện áp ngượcNo
Nắp đậyYes
Lắp đặtĐế cắm
Đấu nốiPlug-in terminals
Nhiệt độ môi trường-40…70°C
Khối lượng tương đối17g
Chiều rộng tổng thể29mm
Chiều cao tổng thể32mm
Chiều sâu tổng thể10mm