Timer Omron H3DK-G AC/DC24-240
Mã sản phẩm: H3DK-G AC/DC24-240
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: H3DK-G AC/DC24-240 Danh mục: , Thẻ:
24 to 240 VAC, 24 to 240 VDC, Output Time-limit: SPDT (Start operation circuit) SPDT (Delta operation circuit), Star-delta, Time range: 1 s to 120 s (2 range), Terminal blocks
Nguồn cấp24…240VAC, 24…240VDC
Dải thời gian1…120s
Chế độ hoạt độngStar-delta
Đầu ra trễSPDT
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiBộ đặt thời gian tương tự
Thời gian hoạt độngPower ON start
Dải thời gian hiển thị12s, 120s
Kiểu đầu raRelay
Công suất đầu ra (tải điện trở)5A at 250VAC, 5A at 30VDC
Kiểu kết nốiBắt vít
Kiểu lắp đặtLắp thanh ray DIN
Nhiệt độ môi trường-20…55°C
Độ ẩm môi trường25…85%
Khối lượng tương đối Chức năng120g
Chiều rộng tổng thể22.5mm
Chiều cao tổng thể89.4mm
Chiều sâu tổng thể100mm