Bộ đếm Omron H7AN-2D AC100-240 72x72mm
Mã sản phẩm: H7AN-2D AC100-240
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: H7AN-2D AC100-240 Danh mục: ,
100 to 240 VAC, 1 Stage Preset Counter, 1 stage, 72 x 72 x 130 mm, 2 digits, Voltage input, Increment or decrement (switchable), Contact output, Transistor output, 30 Hz, Light gray
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Loại
Kích thước
72x72mm