Bộ đếm Omron H7AN-T4 AC100-240 72x72mm
Mã sản phẩm: H7AN-T4 AC100-240
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: H7AN-T4 AC100-240 Danh mục: ,
100 to 240 VAC, Total Counter, 72 x 72 x 130 mm, 4 digits, Voltage input, Increment or decrement (switchable), Transistor output, 30 Hz/5 kHz (switching), Light gray
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ vào
Loại
Kích thước
72x72mm