HMI Omron NSJ10-TV01B-G5D 10.4 inch
Mã sản phẩm: NSJ10-TV01B-G5D
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Dịch vụ kèm theo:
✓ Cài đặt & Sửa chữa màn hình HMI Omron theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: NSJ10-TV01B-G5D Danh mục: ,
Màn hình HMI 10.4-inch color TFT LCD · Màu vỏ: Đen · Vùng hiển thị hiệu quả: 215.2 x 162.4 mm (W x H) (10.4 inches) · Độ phân giải: 640 x 480 (VGA)
Tham khảo các loại HMI phổ biến
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Series
Kích thước màn hình
10 inch