Bộ nguồn Omron S8AS-24006 10A 24V 240W
Mã sản phẩm: S8AS-24006
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: S8AS-24006 Danh mục: , Thẻ:
Covered type, 100 to 240 VAC, Power rating 240 W, Output: 24 V, Terminal blocks (Screw terminal;Screwless terminal), Display monitor, Undervoltage alarm output, Harmonic current emissions
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
24V