Bộ nguồn tổ ong Omron S8JX-P15005C 30A 5V 150W
Mã sản phẩm: S8JX-P15005C
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: S8JX-P15005C Danh mục: , Thẻ:
Type: Power Supply
Mounting Type: Front Mount
Output Voltage: 5 V
Output Current: 30 A
S8JX-P050055V10A42x97mm
S8JX-P05005C5V10A42x97mm
S8JX-P05005CD5V10A42x97mm
S8JX-P05005D5V10A42x97mm