Bộ nguồn tổ ong Omron S8JX-P15048CD 3.3A 48V 150W
Mã sản phẩm: S8JX-P15048CD
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: S8JX-P15048CD Danh mục: , Thẻ:
Type: Power Supply
Mounting Type: DIN Rail
Output Voltage: 48 V
Output Current: 3.3 A
S8JX-P050055V10A42x97mm
S8JX-P05005C5V10A42x97mm
S8JX-P05005CD5V10A42x97mm
S8JX-P05005D5V10A42x97mm