Rơ le bảo vệ pha Selec 642PSR-280/520 (280 -528V)
SKU: 642PSR-280/520
Hãng sản xuất: Selec
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: 642PSR-280/520 Danh mục: ,
– Rơ le bảo vệ ngược pha ,mất pha và đảo pha
– Đèn LED cho cả trạng thái nguồn và trạng thái relay
– Được thiết kế nhỏ gọn gắn trên thanh ray và bảng tủ
– Dùng cho mạng 3 pha 3 dây, dải điện áp 280 ~ 528V AC
– Khi điện áp nhỏ hơn 280V AC ngõ ra sẽ tác động
– Tự động reset khi tình trạng lỗi đã hết
– Thời gian tác động ngõ ra lớn nhất: 100ms
– Ngõ ra: 1 cặp tiếp điểm (NO/5A, NC/3A @ 250V AC)