Rơ le trung gian Omron MY4N-GS AC220/240 (14 chân dẹp nhỏ)
Mã sản phẩm: MY4N-GS AC220/240
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: MY4N-GS AC220/240 Danh mục: , Thẻ:
Điện áp cuộn dây220VAC, 240VAC
Số chân14
Hình dạng chânDẹt
Tiếp điểmDPDT
Dòng điện3A (for 70°C), 5A (for 40°C)
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiRơ le trung gian
Dòng tiếp điểm (tải thuần trở)5A at 250VAC, 5A at 30VDC, 3A at 220VAC, 3A at 24VDC
Cấu trúc tiếp điểmBifurcated
Chất liệu tiếp điểmHợp kim bạc
Chỉ thị cơ
Đèn báo LED
Chốt kiểm tra cơNo
Cuộn dây phân cực Chức năngNo
Cuộn dây hấp thụ điện áp ngượcNo
Nắp đậyYes
Lắp đặtĐế cắm
Đấu nốiPlug-in terminals
Nhiệt độ môi trường-55…70°C
Độ ẩm môi trường5…85%
Khối lượng tương đối35g
Chiều rộng tổng thể21.5mm
Chiều cao tổng thể28mm
Chiều sâu tổng thể36mm
Tiêu chuẩn đại diệnCSA, IEC, UL
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Điện áp điều khiển
220V