6SL3100-1AE31-0AB1 – Module Braking In 600VDC Out Peak 100kW/2s
15.084.000 ₫
SKU: 6SL3100-1AE31-0AB1
Hãng sản xuất: Siemens
Chất lượng: Mới 100%