Timer Omron H3CR-A AC24-48/DC12-48
Mã sản phẩm: H3CR-A AC24-48/DC12-48
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: H3CR-A AC24-48/DC12-48 Danh mục: , Thẻ:
24 to 48 VAC 50/60 Hz, 12 to 48 VDC, Input No-voltage input, Output Time-limit: DPDT, ON delay/Flicker OFF start/Flicker ON start/Signal ON/OFF delay/Signal OFF delay/Interval/Signal ON/OFF delay/One shot output, Time range: 0.05 to 1.2 s (18 range), 11-pin
Nguồn cấp24…48VAC, 12…48VDC