Biến tần Mitsubishi FR-A820-0.75K-1 0.75kW 3 Pha 220V
SKU: FR-A820-0.75K-1
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Công suất: 0.75kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & Sửa chữa biến tần Mitsubishi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: FR-A820-0.75K-1 Danh mục: , Thẻ:
Dòng FR-A800:
– Điện áp cung cấp 3 pha : 200…240V, +/-10%, 48…63Hz; Tích hợp bộ lọc EMC
– Tần số ra: 0-500 Hz; Hệ số công suất 0.98
– Dải công suất 0.75 Kw
– Khả năng chịu quá tải: 200% trong 60s, 250% trong 3s.