Biến tần Mitsubishi FR-A840-0.75K-1 0.75kW 3 Pha 380V
SKU: FR-A840-0.75K-1
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Công suất: 0.75kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & Sửa chữa biến tần Mitsubishi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: FR-A840-0.75K-1 Danh mục: , Thẻ:
Đặc điểm chung biến tần FR-A840 Series Mitsubishi
– Mitsubishi FR-A840 Series có độ tin cậy và an toàn tuyệt đối.
– Dễ cài đặt, dễ sử dụng với biến tần FR-A840 Series
Ứng dụng biến tần FR-A840 Series Mitsubishi
Thông số kỹ thuật biến tần FR-A840 Series Mítusbishi
Dòng sản phẩmBiến tần FR-A840 Mitsubishi
Nguồn cấpAC 3 pha 380-500V, 50/60Hz
Công suất0.4~280kW
Dải tần số0.2-590Hz
Dòng điện1.5-475A (200V), 0.8-962A (400V)
Mô men khởi độngSLD :120% 0.3 Hz, LD :150% 0.3 Hz, ND:200% 0.3 Hz, HD :250% 0.3 Hz
Khả năng quá tảiTải ND: 150% trong 60s, tải HD: 200% trong 60s