Biến tần Mitsubishi FR-D720-2.2K 2.2kW 3 Pha 220V
SKU: FR-D720-2.2K
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Công suất: 2.2kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & Sửa chữa biến tần Mitsubishi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: FR-D720-2.2K Danh mục: , Thẻ:
FR-D720 : 3 pha
– Điện áp cung cấp 3 pha 200…240V, +/-10%, 48…63Hz; Tích hợp bộ lọc EMC
– Tần số ra: 0-500 Hz; Hệ số công suất 0.98
– Công suất: 2.2 Kw
– Chế độ điều khiển: Forward/Reveres, Multi speed, PID control, truyền thông…
– Chức năng bảo vệ động cơ khi quá tải, ngắn mạch khi đang hoạt động.
– Có chân kết nối điện trở thắng cho ứng dụng cần dừng nhanh.
– Có thể gắn thêm card mở rộng I/O, card truyền thông.
– Tích hợp thêm cổng kết nối màn hình rời
– Khả năng chịu quá tải 150% trong 60s, 200% trong 0.5s
ModelFR-D720-2.2K
Điện áp ngõ vào3 Pha 200-240VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 200-240VAC
Công suất2.2kW
Dòng điện ngõ ra10A
Tần số ra Max400Hz