Biến tần Mitsubishi FR-E740-7.5K 7.5kW 3 Pha 380V
SKU: FR-E740-7.5K
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Công suất: 7.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: FR-E740-7.5K Danh mục: , Thẻ:
Dòng FR-E740:
– Điện áp cung cấp 3 pha 380…480V, +/-10%, 48…63Hz; Tích hợp bộ lọc EMC
– Tần số ra: 0-500 Hz; Hệ số công suất 0.98
– Dải công suất: 7.5 Kw
– Khả năng chịu quá tải: 150% trong 60s, 200% trong 3s.
ModelFR-E740-7.5K
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-480VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-480VAC
Công suất7.5kW
Dòng điện ngõ ra17A
Tần số ra Max400Hz
Truyền thôngModbus RTU
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)150%
Bộ phanhCó tích hợp
Tích hợp quạt làm mát
Khối lượng3.2kg
Kích thước220x150x147mm