Biến tần Mitsubishi FR-F840-315K-1 315kW 3 Pha 380V
SKU: FR-F840-315K-1
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Công suất: 315kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: FR-F840-315K-1 Danh mục: , Thẻ:
Dòng FR-F840 :
– Điện áp cung cấp 3 pha 380…480V, +/-10%, 48…63Hz; Tích hợp bộ lọc EMC
– Tần số ra: 0-500 Hz; Hệ số công suất 0.98
– Dải công suất : 315 KW
-Là dòng biến tần tiết kiệm năng lượng lý tưởng; dải công suất rộng
– Khả năng chịu quá tải: 200% trong 60s, 250% trong 3s.