Biến tần Delta VFD015E23A 1.5kW 3 Pha 220V
SKU: VFD015E23A
Hãng sản xuất: Delta
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD015E23A Danh mục: , Thẻ:
Đặc tính kỹ thuật của Biến tần Delta VFD-E Series
– Tần số ngõ ra 0.1 ~ 600Hz
– Dạng module, thiết kế nhỏ gọn tích hợp
– Vfd-e Delta tích hợp chức năng PLC
– Tích hợp bộ lọc tín hiệu (model 1 pha/230VAC và 3 pha/ 460VAC) điều khiển với tất cả các model
– Công tắc RFI giúp người dùng dễ dàng chia sẻ DC BUS
– Chức năng kết nối mở rộng tính năng uyển chuyển
– Delta vfd-e inverter tích hợp chức năng bảo vệ, bảo vệ quá dòng, quá tải, thấp áp, quá nhiệt…..
Model VFD015E23A
Series VFD-E
Điện áp ngõ vào 3 Pha 200-240V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 200-240V
Công suất 1.5kW
Dòng điện đầu vào 9A
Dòng điện ngõ ra 7.5A
Khả năng chịu tải 150% trong vòng 1 phút