Biến tần Delta VFD015M21A 1.5kW 1 Pha 220V
SKU: VFD015M21A
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 1.5kW
Điện áp ngõ vào: 1 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Delta theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: VFD015M21A Danh mục: ,
INVERTER – DELTA (VFD-M) – SUPPLY VOLTAGE (SINGLE-PHASE) (AC) 200-240V – RATED OUTPUT CURRENT 7A – FREQUENCY (OUTPUT) 0.1-400HZ – RATED OUTPUT POWER 1.5KW / 2HP – RATED OUTPUT CAPACITY 2.7KVA – IP20 – FRAME A – WALL-MOUNTED – WITH COOLING FANS
Đặc điểm nổi bật của biến tần VFD-M Series Delta
– Bộ xử lý lên đến 16 bit, khả năng kiểm soát ngõ ra theo kiểu PWM.
– Tần số hoạt động lên đến 18kHz.
– Tính năng tự động tăng moment và bù trượt.
– Tần số ngõ ra rộng từ 0.1 ~ 400Hz.
– Có 7 bước đặt trước tốc độ, 8 bước điều khiển tốc độ.
– Khả năng xử lý tín hiệu 0 ~ 10V, 4 ~ 20mA.
– Được tích hợp giao tiếp truyền thông RS-485.
– Phương pháp điều khiển sensorless vector, điều khiển PID.
Tham khảo những thương hiệu biến tần bán chạy nhất
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ vào
Điện áp ngõ ra
3 Pha 220V