Biến tần Delta VFD022E43A 2.2kW 3 Pha 380V
SKU: VFD022E43A
Hãng sản xuất: Delta
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Delta theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
Đặc tính kỹ thuật của Biến tần Delta VFD-E Series
– Tần số ngõ ra 0.1 ~ 600Hz
– Dạng module, thiết kế nhỏ gọn tích hợp
– Vfd-e Delta tích hợp chức năng PLC
– Tích hợp bộ lọc tín hiệu (model 1 pha/230VAC và 3 pha/ 460VAC) điều khiển với tất cả các model
– Công tắc RFI giúp người dùng dễ dàng chia sẻ DC BUS
– Chức năng kết nối mở rộng tính năng uyển chuyển
– Delta vfd-e inverter tích hợp chức năng bảo vệ, bảo vệ quá dòng, quá tải, thấp áp, quá nhiệt…..
Model VFD022E43A
Series VFD-E
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380-480V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 380-480V
Công suất 2.2kW
Dòng điện đầu vào 7.1A
Dòng điện ngõ ra 5.5A
Khả năng chịu tải 150% trong vòng 1 phút