Biến tần Delta VFD022M21A 2.2kW 1 Pha 220V
SKU: VFD022M21A
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 2.2kW
Điện áp ngõ vào: 1 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD022M21A Danh mục: ,
INVERTER – DELTA (VFD-M) – SUPPLY VOLTAGE (SINGLE-PHASE) (AC) 200-240V – RATED OUTPUT CURRENT 10A – FREQUENCY (OUTPUT) 0.1-400HZ – RATED OUTPUT POWER 2.2KW / 3HP – RATED OUTPUT CAPACITY 3.8KVA – IP20 – FRAME B – WALL-MOUNTED – WITH COOLING FANS
Đặc điểm nổi bật của biến tần VFD-M Series Delta
– Bộ xử lý lên đến 16 bit, khả năng kiểm soát ngõ ra theo kiểu PWM.
– Tần số hoạt động lên đến 18kHz.
– Tính năng tự động tăng moment và bù trượt.
– Tần số ngõ ra rộng từ 0.1 ~ 400Hz.
– Có 7 bước đặt trước tốc độ, 8 bước điều khiển tốc độ.
– Khả năng xử lý tín hiệu 0 ~ 10V, 4 ~ 20mA.
– Được tích hợp giao tiếp truyền thông RS-485.
– Phương pháp điều khiển sensorless vector, điều khiển PID.
Điện áp ngõ ra
3 Pha 220V