Biến tần Delta VFD037ED21S 3.7kW 1 Pha 220V
SKU: VFD037ED21S
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 3.7kW
Điện áp ngõ vào: 1 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD037ED21S Danh mục: , Thẻ:
INVERTER – DELTA (VFD-ED) – SUPPLY VOLTAGE (1-PHASE) (AC) 200-240V – RATED OUTPUT CURRENT 17A – RATED OUTPUT POWER 3.7KW / 5HP – RATED OUTPUT CAPACITY 6.8KVA – IP20
Thông số kỹ thuật biến tần VFD-ED Series Delta
– Hỗ trợ cả động cơ không đồng bộ và động cơ đồng bộ
– Tần số đầu ra lên tới 400Hz
– 8 đầu vào kỹ thuật số lập trình / 6 đầu ra lập trình
– Hỗ trợ các bộ mã hóa khác nhau (ABZ, ABZ + UVW, SIN / COS, SIN / COS + Endat2 .1)
– Hỗ trợ hoạt động contactor đầu ra đơn ( SIL2 )
– Được tích hợp với giao diện truyền thông CAN / Modbus
– Bàn phím 7 chữ số tích hợp, bàn phím LCD tùy chọn có sẵn
– Tự động điều chỉnh với tải kèm theo
– Khả năng quá tải: 150% trong 60 giây, 200% trong 3 giây
Model VFD037ED21S
Series VFD-ED
Điện áp ngõ vào 1 Pha 200-240V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 200-240V
Công suất 3.7kW
Dòng điện đầu vào 34A
Dòng điện ngõ ra 17A
Khả năng chịu tải 150% trong 60s/180% trong 10s
Chức năng bảo vệ Bảo vệ quá dòng, quá áp, quá tải, quá nhiệt, nhiệt điện tử, bảo vệ dòng rò
Truyền thông Truyền thông Modbus, CANOpen
Bàn phím KPC-C01
Độ kín nước IP20
Kiểu làm mát Làm mát bằng quạt
Ứng dụng Thang máy gia đình, thang máy chở hàng, thang máy chở khách ở cả tòa nhà
dân cư và thương mại
Kích thước (WxHxD) 193.5x260x133.5mm
Điện áp ngõ ra
3 Pha 220V