Biến tần Delta VFD055V23A-2 5.5kW 3 Pha 220V
SKU: VFD055V23A-2
Hãng sản xuất: Delta
Công suất: 5.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD055V23A-2 Danh mục: ,
Đặc điểm biến tần Delta VFD-VE Series
– Là dòng biến tần được thiết kế chuyên dùng để điều khiển lực căng, vị trí.
– Có tần số ngõ ra lên đến 600Hz.
– Có sẵn chế độ điều khiển vị trí/tốc độ/mômen.
– Điều khiển Sensorless Vector 150% mô-men tại 0.5Hz.
– Mô-men giữ lên đến 50% với hồi tiếp tốc độ.
– Giới hạn mô-men Excellence trong hoạt động của cả 4 điểm.
– 2 cổng truyền thông Fieldbus, RS-485 và phần mềm điều chỉnh PC cho các ứng dụng.
Model VFD055V23A-2
Series VFD-VE
Điện áp ngõ vào 3 Pha 200-240V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 200-240V
Công suất 5.5kW
Công suất định mức đầu ra 9.5kVA
Dòng điện đầu vào 25A
Khả năng chịu tải 150% trong 60s
Chức năng bảo vệ Bảo vệ quá dòng, quá áp, quá tải, quá nhiệt, bảo vệ dòng rò
Truyền thông Truyền thông RS485
Bàn phím KPV-CE01
Độ kín nước NEMA 1/IP20
Kiểu làm mát Làm mát bằng quạt
Ứng dụng Thiết bị truyền tải điện, thang máy, cầu trục, máy công cụ CNC, máy đùn,
máy ép phun, hệ thống lưu trữ và thu hồi tự động
Kích thước (WxHxD) 200x323x183.2mm
Điện áp ngõ ra
3 Pha 220V