Biến tần Delta VFD17AME43ANSAA 7.5kW 3 Pha 380V
SKU: VFD17AME43ANSAA
Hãng sản xuất: Delta
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Delta theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: VFD17AME43ANSAA Danh mục: , Thẻ:
Tính năng chung biến tần
– Bộ lọc EMC tích hợp tùy chọn
– Lớp phủ 100% PCB cho mạch (lớp IEC 60721-3-3 lớp 3C2) và thiết kế nhiệt cho môi trường khắc nghiệt
– Mô-men xoắn khởi động lên tới 200% tại 0,5 Hz
– Tích hợp chức năng bơm đơn / đa bơm
– Tích hợp bộ kẹp phanh
– Hỗ trợ xung tốc độ cao và tín hiệu đầu vào PWM cho vòng lặp đơn giản
– Hỗ trợ động cơ IM / PM và điều khiển vòng mở VF / SVC
– Tắt mô-men xoắn an toàn tích hợp tùy chọn (SIL2 / PLd)
Model VFD17AME43ANSAA
Series ME300
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380-460V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 380-460V
Công suất 7.5kW
Dòng điện ngõ ra 17A
Khả năng chịu tải (ND/HD)120% trong 60 giây/150% trong 60 giây