Biến tần Delta VFD25AMS43AFSAA 11kW 3 Pha 380V
SKU: VFD25AMS43AFSAA
Hãng sản xuất: Delta
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD25AMS43AFSAA Danh mục: , Thẻ:
INVERTER – STANDARD COMPACT DRIVE – DELTA (MS300) – SUPPLY VOLTAGE (3-PHASE) (AC) 460V – RATED OUTPUT CURRENT 25A – FREQUENCY (OUTPUT) 0-599HZ – RATED OUTPUT POWER 5.5KW / 7.5HP – IP20 – FRAME E2 – WALL-MOUNTED – WITH COOLING FANS; EMC FILTER BUILT-IN
Những tính năng kỹ thuật nổi bật của Biến tần Delta MS300 Series
Có một ngõ vào đọc xung tốc độ cao MI7, hỗ trợ tốc độ lớn nhất lên đến 33 Khz
Một ngõ ra xung tốc độ cao DFM hỗ trợ tốc độ lên tới 33 Khz
Tích hợp một khe cho cards giao tiếp như Profibus DP, CANopen, MODBUS TCP, DeviceNet, EtherNet/IP
Tần số tại ngõ ra đối với các model chuẩn đạt 0-599 Hz, với model tốc độ cao đạt 0 – 1500 Hz (điều khiển v/f)
Khả năng chịu quá tải 120% trong 60s tải thường, tải nặng 200% dòng định mức trong 2s
MS300 PLC tích hợp PLC với bộ nhớ 2K bước
Tích hợp brake choppers đối với tất cả các series
Bàn phím Led 5 ký tự số cho việc cài đặt hiển thị, có thể kéo dài ra bên ngoài
Model VFD25AMS43AFSAA
Series MS300
Điện áp ngõ vào 3 Pha 380-460V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 380-460V
Công suất 11kW
Dòng điện ngõ ra 28/25A
Khả năng chịu tải (ND/HD) 120% trong 60 giây/150% trong 60 giây
Phương thức điều khiển V/F, SVC
Chức năng bảo vệ Bảo vệ quá dòng, quá áp, quá nhiệt, bảo vệ lỗi pha
Truyền thông PROFIBUS DP, DeviceNet, Modbus TCP, EtherNet/IP, CANopen, EtherCAT
Độ kín nước IP20
Kiểu làm mát Làm mát bằng quạt
Ứng dụng Máy công cụ, máy dệt, máy chế biến gỗ, máy đóng gói, điện tử, quạt, máy
bơm, máy nén khí
Khối lượng5.15kg
Kích thước (WxHxD) 130x250x219mm