Biến tần Delta VFD65AMS23ANSHA 15kW 3 Pha 220V
SKU: VFD65AMS23ANSHA
Hãng sản xuất: Delta
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VFD65AMS23ANSHA Danh mục: , Thẻ:
INVERTER – HIGH-SPEED COMPACT DRIVE – DELTA (MS300) – SUPPLY VOLTAGE (3-PHASE) (AC) 230V – RATED OUTPUT CURRENT 65A – FREQUENCY (OUTPUT) 0-1500HZ – RATED OUTPUT POWER 15KW / 20HP – IP20 – FRAME F1 – WALL-MOUNTED – WITH COOLING FANS
Những tính năng kỹ thuật nổi bật của Biến tần Delta MS300 Series
Có một ngõ vào đọc xung tốc độ cao MI7, hỗ trợ tốc độ lớn nhất lên đến 33 Khz
Một ngõ ra xung tốc độ cao DFM hỗ trợ tốc độ lên tới 33 Khz
Tích hợp một khe cho cards giao tiếp như Profibus DP, CANopen, MODBUS TCP, DeviceNet, EtherNet/IP
Tần số tại ngõ ra đối với các model chuẩn đạt 0-599 Hz, với model tốc độ cao đạt 0 – 1500 Hz (điều khiển v/f)
Khả năng chịu quá tải 120% trong 60s tải thường, tải nặng 200% dòng định mức trong 2s
MS300 PLC tích hợp PLC với bộ nhớ 2K bước
Tích hợp brake choppers đối với tất cả các series
Bàn phím Led 5 ký tự số cho việc cài đặt hiển thị, có thể kéo dài ra bên ngoài
Model VFD65AMS23ANSHA
Series MS300
Điện áp ngõ vào 3 Pha 230V
Điện áp ngõ ra 3 Pha 230V
Công suất 15kW
Dòng điện ngõ ra 69/65A
Khả năng chịu tải (ND/HD) 120% trong 60 giây/150% trong 60 giây
Phương thức điều khiển V/F, SVC
Chức năng bảo vệ Bảo vệ quá dòng, quá áp, quá nhiệt, bảo vệ lỗi pha
Truyền thông PROFIBUS DP, DeviceNet, Modbus TCP, EtherNet/IP, CANopen, EtherCAT
Độ kín nước IP20
Kiểu làm mát Làm mát bằng quạt
Ứng dụng Máy công cụ, máy dệt, máy chế biến gỗ, máy đóng gói, điện tử, quạt, máy
bơm, máy nén khí
Khối lượng6.25kg
Kích thước (WxHxD) 175x300x192mm