Biến tần Hitachi NJ600B-1320HFF 132kW 175HP 3 Pha 380V
SKU: NJ600B-1320HFF
Hãng sản xuất: Hitachi
Công suất: 132kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Hitachi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
– NJ600B là dòng biến tần mới thay cho dòng SJ700B của Hitachi.
– NJ600B có sẵn màn hình cài đặt.
– Mô-men khởi động: 150%.
– NJ600B dưới 185kW có tích hợp sẵn bộ lọc EMC.