Biến tần Hitachi SJ700-1320HFEF2 132kW 3 Pha 380V
SKUSJ700-1320HFEF2
Hãng sản xuấtHitachi
Chất lượngMới 100%
Bảo hànhChính hãng
Chứng từHóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Hitachi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SJ700-1320HFEF2 Danh mục: , Thẻ:
Manufacturer:Hitachi
Series:SJ700
Model:SJ700-1320HFEF2
Application:general purpose
Capacity, kW:132
Current, А:260
Main power supply, V:380-480
Phase:3
Output frequency, Hz:0,1-400
Enclosure:IP00
Overload capacity, % per 1 min.:150
EMC filter:Integrated
Braking unit:
Analog input:3
Digital input:8
Analog output:3
Digital output:5
Relay output:1
RS485 (Modbus RTU):Profibus, CANopen, DeviceNet
Starting torque:200% at 0.3 Hz