Biến tần LS SV0220IS7-2NO 22kW (30HP) 3 Pha 220V
Giá: 29.038.000  Thị trường: 39.000.000  (Giảm -26%)
SKU: SV0220IS7-2NO
Hãng sản xuất: LS
Công suất: 22kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 220V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: SV0220IS7-2NO Danh mục: , Thẻ:
Những tính năng chính nổi bật của biến tần Ls iS7 Series
Nguồn cung cấp 3 pha 220V(+10%,-15%)
Độ phân giải : Lệnh số : 0.01Hz/Analog : 0.06Hz
Độ chính xác tần số : Lệnh số : 0.01%, Analog : 0.1%
ModelSV0220IS7-2NO
Điện áp ngõ vào3 Pha 200-230VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 200-230VAC
Công suất22kW
Dòng điện ngõ vào85.3A, 116.1A
Dòng điện ngõ ra124A, 88A
Tần số ra Max400Hz
Lọc EMCKhông
Kết nối với PCKhông
Truyền thôngModbus RTU
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)110%
Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s)150%