Biến tần LS SV075IP5A-4NE 7.5kW 3 Pha 380V
SKU: SV075IP5A-4NE
Hãng sản xuất: LS
Công suất: 7.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần LS theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SV075IP5A-4NE Danh mục: ,
Những đặc điểm nổi bật của dòng Biến tần LS dòng SV iP5A
Điều khiển PID
PID kép
Điều khiển nhiều loại động cơ (5.5 ~ 90kW)