Biến tần Mitsubishi FR-F740-90K 90kW 3 Pha 380V
SKU: FR-F740-90K
Hãng sản xuất: Mitsubishi
Công suất: 90kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & Sửa chữa biến tần Mitsubishi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: FR-F740-90K Danh mục: , Thẻ:
– Dải tần số ngõ ra: 0.5 – 400 Hz.
– Nguồn cung cấp: 380 – 480 VAC, 50/60Hz.
– Phương pháp điều khiển: V/F, Sensorless Vector.
– Nhiệt độ môi trường: -100C – 500C.
– Khả năng chịu tải trên biến tần Mitsubishi FR-F740 Series: 120% trong 60s, 120% trong 3s.