Biến tần Schneider ATV310HU75N4E 7.5kW 10HP 3 Pha 380V
SKU: ATV310HU75N4E
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 7.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Schneider theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ATV310HU75N4E Danh mục: , Thẻ: , , , ,
ModelATV310HU75N4E
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-460VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-460VAC
Công suất7.5kW, 11kW
Dòng điện ngõ vào26.6A, 29.5A
Dòng điện ngõ ra17A, 22.8A
Tần số ra Max400Hz