Biến tần Schneider ATV320U75N4B 7.5kW 10HP 3 Pha 380-500V
SKU: ATV320U75N4B
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 7.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: ATV320U75N4B Danh mục: , Thẻ: , , ,
Những ưu điểm nổi bật của dòng biến tần Schneider Schneider ATV320 series
ModelATV320U75N4B
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-480VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-480VAC
Công suất7.5kW
Dòng điện ngõ vào26.5A
Dòng điện ngõ ra17A
Tần số ra Max599Hz
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)120%
Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s)150%