| Model | ATV320U75N4WS |
| Điện áp ngõ vào | 3 Pha 380-480VAC |
| Điện áp ngõ ra | 3 Pha 380-480VAC |
| Công suất | 7.5kW |
| Dòng điện ngõ vào | 26.5A |
| Dòng điện ngõ ra | 17A |
| Tần số ra Max | 599Hz |
| Lọc EMC | Không |
| Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s) | 120% |
| Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s) | 150% |