Biến tần Schneider ATV320U22N4C 2.2kW 3HP 3 Pha 380-500V
SKU: ATV320U22N4C
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 2.2kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Schneider theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ATV320U22N4C Danh mục: , Thẻ: , ,
Những ưu điểm nổi bật của dòng biến tần Schneider Schneider ATV320 series
ModelATV320U22N4C
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-480VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-480VAC
Công suất2.2kW
Dòng điện ngõ vào8.7A
Dòng điện ngõ ra5.5A
Tần số ra Max599Hz
Lọc EMCCó tích hợp
Đầu vào digital6
Đầu vào analog3
Đầu vào xungKhông
Đầu ra transistorKhông
Đầu ra rơ le2
Đầu ra analog1
Phương pháp điều khiển/ Chế độ điều khiểnV/f Control
Kết nối với PCRJ45, USB port
Truyền thôngCANopen, EtherCAT, Modbus TCP
Chức năngOver current, Over voltage, Overload Protection, Overvoltage during ac celeration
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)120%
Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s)150%