Biến tần Schneider ATV320U55N4B 5.5kW 7.5HP 3 Pha 380-500V
SKU: ATV320U55N4B
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 5.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: ATV320U55N4B Danh mục: , Thẻ: , , , ,
Những ưu điểm nổi bật của dòng biến tần Schneider Schneider ATV320 series
ModelATV320U55N4B
Điện áp ngõ vào3 Pha 380-480VAC
Điện áp ngõ ra3 Pha 380-480VAC
Công suất5.5kW
Dòng điện ngõ vào20.7A
Dòng điện ngõ ra14.3A
Tần số ra Max599Hz
Công suất quá tải ở mức tải bình thường (60s)120%
Công suất quá tải ở mức tải nặng (60s)150%