Biến tần Schneider ATV71HD45N4 45KW 3 Pha 380V
SKU: ATV71HD45N4
Hãng sản xuất: Schneider
Công suất: 45kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Schneider theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: ATV71HD45N4 Danh mục: ,
Loại 3 Pha 380 – 480V 50/60Hz
Công suất: 45kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380 – 480V 50/60Hz
Dòng điện ngõ vào: 104A (380V), 85A (480V)