Biến tần Veichi AC70 T3 011G/015P 11/15kW 3 Pha 380V
SKU: AC70 T3 011G/015P
Hãng sản xuất: Veichi
Công suất: 11kW, 15kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: Hóa đơn VAT
Dịch vụ kèm theo:
✓ Thiết kế & thi công tủ điều khiển sử dụng biến tần
✓ Cài đặt & sửa chữa biến tần Veichi theo yêu cầu
✓ Lắp đặt & vận hành tận nơi
✓ Hỗ trợ kỹ thuật trọn đời
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: AC70 T3 011G/015P Danh mục: , Thẻ: ,
Điện áp cấp : 380V- 3 Pha
Công suất biến tần : 11Kw.
Dòng chịu tải biến tần : 32A
Tốc độ đáp ứng mô-men xoắn ≤20ms, độ chính xác điều khiển mo-men ± 1%. Momen xoắn đạt 150% dưới 1Hz .
Tham khảo những thương hiệu biến tần bán chạy nhất
Sản phẩm thường mua cùng
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V