Biến tần VicRuns VD520-4T-18.5GB/22PB 18.5/22kW 3 Pha 380V
Giá: 12.169.000  Thị trường: 16.225.000  (Giảm -25%)
SKU: VD520-4T-18.5GB/22PB
Hãng sản xuất: VicRuns
Công suất: 18.5kW, 22kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VD520-4T-18.5GB/22PB Danh mục: , Thẻ: ,
Điện áp cấp : 3 Pha 380V – 50/60Hz
Công suất biến tần : 18.5/22kW
Dải tần số : 0.01 to 120 Hz.
Mô men khởi động : 150%-200% tùy theo phương pháp điều khiển.
Khả năng quá tải : 150% trong 60 giây
Momen xoắn đạt 150%dưới 1Hz .
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V