Biến tần VicRuns VD530-4T-45G/55P 45/55kW 3 Pha 380V
Giá: 30.806.000  Thị trường: 41.074.000  (Giảm -25%)
SKU: VD530-4T-45G/55P
Hãng sản xuất: VicRuns
Công suất: 45kW, 55kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VD530-4T-45G/55P Danh mục: , Thẻ: ,
Điện áp cấp : 3 Pha 380V – 50/60Hz
Công suất biến tần : 45/55kW
Dải tần số : 0.01 to 120 Hz.
Mô men khởi động : 150%-200% tùy theo phương pháp điều khiển.
Khả năng quá tải : 150% trong 60 giây
Momen xoắn đạt 150%dưới 1Hz .
Ngõ vào : Ngõ vào số đa chức năng, ngõ vào tần số tham chiếu, ngõ vào an toàn
Chức năng chính : Chức năng tự động dò tốc độ động cơ khi mất nguồn sử dụng cảm biến tốc độ.
Ứng dụng: Chuyên máy bơm năng lượng mặt trời.
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V