Biến tần VicRuns VD530-4T-5.5GB 5.5kW 3 Pha 380V
Giá: 6.691.000  Thị trường: 8.921.000  (Giảm -25%)
SKU: VD530-4T-5.5GB
Hãng sản xuất: VicRuns
Công suất: 5.5kW
Điện áp ngõ vào: 3 Pha 380V
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: VD530-4T-5.5GB Danh mục: , Thẻ:
Điện áp cấp : 3 Pha 380V – 50/60Hz
Công suất biến tần : 5.5kW
Dải tần số : 0.01 to 120 Hz.
Mô men khởi động : 150%-200% tùy theo phương pháp điều khiển.
Khả năng quá tải : 150% trong 60 giây
Momen xoắn đạt 150%dưới 1Hz .
Ngõ vào : Ngõ vào số đa chức năng, ngõ vào tần số tham chiếu, ngõ vào an toàn
Chức năng chính : Chức năng tự động dò tốc độ động cơ khi mất nguồn sử dụng cảm biến tốc độ.
Ứng dụng: Chạy Torque, Điều Khiển Lực Căng, Kéo Dây,…
Điện áp ngõ ra
3 Pha 380V