1SCA112678R1001 – Bộ chuyển nguồn ATS ABB OTM1600E3CM230C 1600A 3P
Chuyển đổi bằng động cơ, có tay vặn, điện áp điều khiển Un 220-240V AC
Dòng định mức: 1600
Dòng định mức I(A):
Dòng định mức P(Kw):
Loại: 3P
SKU: OTM1600E3CM230C
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
– Chuyển đổi nguồn điện loại 3P bằng tay và tự động với dòng định mức từ 16A…2500A
– Hiển thị 3 vị trí: I-O-II, IP20
– Đáp ứng tiêu chuẩn IEC 60947-6
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Số cực
3P
Dòng điện
1600A