Bộ nguồn LED Meanwell HLG-320H-54B (320W 54V 5.95A)
SKU: HLG-320H-54B
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-320H-54B Danh mục: ,
Mã sản phẩmHLG-320H-54B
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)321.30W
Điện áp đầu ra (V)54V
Dòng điện đầu ra (A)5.95A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +90℃
Xếp hạng IPIP67
Dimmer1 -10V, PWM 10V, RESISTANCE
VỏKim Loại
Kích thước252x90x43.8mm
Trọng lượng1.88Kg
Điện áp ngõ ra
54V