Bộ nguồn xung ổn áp Autonics SPB-180-24 24VDC 180W
Giá: 1.625.000  Thị trường: 2.982.960  (Giảm -46%)
  • Nguồn ngõ ra : 180W
  • Điện áp ngõ vào : 100-240VAC~ 50/60Hz
  • Điện áp cho phép : 85-264VAC~ 50/60Hz, 120-370VDC
  • Ngõ ra_Điện áp : 24VDC
  • Ngõ ra_Dòng : 7.5A
  • Loại lắp đặt : DIN Rail
  • Tiêu chuẩn : @(CE) @(CULUS_LISTED)
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: SPB-180-24 Danh mục: , Thẻ:
Nguồn ngõ ra180W
Ngõ ra_Điện áp24VDC
Ngõ ra_Dòng7.5A
Loại lắp đặtDIN Rail
Ngõ vào_Tần số50/60Hz
Ngõ vào_Hiệu suất_100VAC~0.89
Ngõ vào_Hiệu suất_240VAC~0.92
Ngõ vào_Hệ số công suấtMin. 0.9
Ngõ vào_Dòng tiêu thụ_100VAC~2.03A
Ngõ vào_Dòng tiêu thụ_240VAC~0.83A
Loại ngõ ra_Dải điều chỉnh điện ápMax. ±5%
Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động ngõ vàoMax. ±0.5%
Loại ngõ ra_Tỷ lệ dao động tảiMax. ±1%
Loại ngõ ra_Sóng & Nhiễu sóngMax. ±1%
Cấu trúc bảo vệIP20 (tiêu chuẩn IEC)
Nhiệt độ xung quanh-10 đến 50℃, bảo quản: -25 đến 65℃ (nhiệt độ xung quanh: Tối đa 40℃)
Độ ẩm xung quanh25 đến 85%RH, bảo quản: 25 đến 90%RH
Trọng lượngXấp xỉ 609g(Xấp xỉ 505g)
Tiêu chuẩnTieu-chuan-CETieu-chuan-CULUS_LISTEDTieu-chuan-EAC
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Công suất
Điện áp ngõ ra
24V