Bộ nguồn tổ ong Omron S8JX-G15005D 30A 5V 150W
Mã sản phẩm: S8JX-G15005D
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: S8JX-G15005D Danh mục: ,
Nguồn cấp100…120VAC, 200…240VAC
Công suất đầu ra150W
Điện áp đầu ra5VDC
Dòng điện đầu ra30A
Kiểu lắp đặtLắp thanh ray DIN
Phụ kiện đi kèmNo
LoạiSwitching power supplies
Loại chuyển đổi điện ápAC to DC
Hình dạngKhung mở
Số đầu ra1
Số pha đầu vào1
Tần số đầu vào50Hz, 60Hz
Hiệu suất78%
Chức năng bảo vệOverload protection, Overvoltage protection
Chức năng Chức năngSeries operation, Output indicator
Quạt làm mát tích hợpKhông
Kiểu đấu nốiBắt vít
Nhiệt độ môi trường-25…65°C
Độ ẩm môi trường25…85%
Khối lượng tương đối800g
Chiều rộng tổng thể60mm
Chiều cao tổng thể99mm
Chiều sâu tổng thể190mm