Bộ nguồn LED Meanwell HLG-40H-30 (40W 30V 1.34A)
SKU: HLG-40H-30
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: HLG-40H-30 Danh mục: ,
Mã sản phẩmHLG-40H-30
Loại outputCC-CV
Công suất đầu ra (W)40.20W
Điện áp đầu ra (V)30V
Dòng điện đầu ra (A)1.34A
Điện áp đầu vào (V)127~431VDC, 90~305VAC
Điện áp điều chỉnh
Dòng điện điều chỉnh
Nhiệt độ hoạt động-40 ~ +80℃
Xếp hạng IPIP65
DimmerKhông hỗ trợ
VỏKim Loại
Kích thước171×61.5×36.8mm
Trọng lượng0.73Kg
Điện áp ngõ ra
30V