Bộ nguồn LED Meanwell LPV-150-15 (15V 150W 8A)
SKU: LPV-150-15
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: LPV-150-15 Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmLPV-150-15
SeriesLPV
Công nghệAC-DC
Loại outputCV
Công suất đầu ra (W)120.00W
Điện áp đầu ra (V)15V
Dòng điện đầu ra (A)8A
Điện áp đầu vào (V)180~305VAC 254~431VDC
Nhiệt độ hoạt động-25 ~ +65℃
VỏNhựa
Kích thước191*63*37.5mm
Trọng lượng0.74Kg
Download tài liệu bộ nguồn LED Meanwell
Catalogue bộ nguồn LED Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
15V