Bộ nguồn tổ ong Meanwell RSP-750-12 (750W 12V 62.5A)
SKU: RSP-750-12
Nhà Sản Xuất: Meanwell
Chất lượng: Mới 100%
Bảo hành: Chính hãng
Chứng từ: CO/CQ, hóa đơn VAT
cam kết bán hàng giá tốt
Báo giá
SKU: RSP-750-12 Danh mục: , Thẻ:
Mã sản phẩmRSP-750-12
SeriesRSP
Công nghệAC/DC
Loại outputCV
Công suất đầu ra (W)750W
Điện áp đầu ra (V)12V
Dòng điện đầu ra (A)62.5A
Điện áp đầu vào (V)90~264VAC; 127~370VDC
Điện áp điều chỉnh10 ~ 13.5V
Nhiệt độ hoạt động-30 ~ +70℃
VỏKim Loại
Kích thước250*127*41mm
Trọng lượng1.64Kg
Download tài liệu bộ nguồn thông dụng Meanwell
Catalogue bộ nguồn thông dụng Meanwell
Thông tin bổ sung
Thương hiệu
Thời gian bảo hành
1 Năm
Điện áp ngõ ra
12V