Bộ nguồn tổ ong Omron S8JX-G30024C 14A 24V 300W
Mã sản phẩm: S8JX-G30024C
Hãng sản xuất: Omron
Công nghệ: Nhật Bản
Chất lượng: Mới 100%
Báo giá
SKU: S8JX-G30024C Danh mục: ,
Nguồn cấp100…120VAC, 200…240VAC
Công suất đầu ra300W
Điện áp đầu ra24VDC
Dòng điện đầu ra14A